KELECHI TÓRÍ KÓYỌ NÍNÚ ÌJÀMBÁ ỌKỌ̀ ÒFURUFÚ SOSOLISO FAKỌYỌ LÁMẸ́RÍKÀ - IROYIN AWIKONKO

LÉRÉFÈÉ


Thursday, January 31, 2019

KELECHI TÓRÍ KÓYỌ NÍNÚ ÌJÀMBÁ ỌKỌ̀ ÒFURUFÚ SOSOLISO FAKỌYỌ LÁMẸ́RÍKÀ

Kelechi Okwuchi
Ọ̀ọ́mọbìnrin tí orí kóyọ nínú ìjàmbá ọkọ̀ òfurufú Sosoliso, Kelechi Okwuchi ti ṣe gudugudu mẹ́je àti yàyà mẹ́fà nínú idíje; America Got Talent, gẹ́gẹ́ bí ó ṣe dé ipele àṣekágbá nínú ìdíjẹ náà.

Kelechi, ẹni kan soso tó yè nínú ìjàmbá ọkọ̀ òfurufú náà tó já lọ́dún 2005, ló fi ohùn rẹ̀ dábírà nínú ìdíje náà pẹ̀lú bí ó ṣe kọ ọ̀kan nínú àwọn orin Collin Scott èyí tí ó sì mú u tẹ̀síwájú dé ìpele náà.

Ọjọ kẹfà Oṣù kẹfà, ọdún 2017 ló di ẹni mímọ̀ fún ìgbà àkọ́kọ́ nínú ìdíje; America Got Talent nígbà tí ó kọ ọ̀kan nínú àwọn orin Ed Sheeran lẹ́yìí tí ó jẹ́ ohun ìwúrí fún àwọn olùdánwò fún ìdíje náà.

Nígbà tó ń fi ìdùnnú rẹ̀ hàn lórí ìkànnì ayélujára, Twitter, Kelechi dúpẹ́ lọ́wọ Ọlọ́run fún àṣeyorí tó ṣe nínú ìdíje náà.

Gbogbo ènìyàn, pàápàá àwọn olólùfẹ́ ìdíje náà  ló fi ìdùnnú wọn hàn sí àṣeyọrí rẹ̀ nígbà tí ọ̀pọ̀lọpọ̀ wọn ṣàpèjúwe rẹ̀ gẹ́gẹ́ bíi akínkajú àti aláforítì ẹ̀dá.

No comments:

Post a Comment

PÍN-IN KÁÀKIRI